Bunny Family's House
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The Sweet House For All Members In Bunny Family

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Khi mặt trời lặn

Go down 
Tác giảThông điệp
trancaothong
Moderators & Designers
trancaothong

Khi mặt trời lặn Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi mặt trời lặn   Khi mặt trời lặn I_icon_minitimeSat Apr 04, 2009 1:00 am

Hãy chọn một trong những bức tranh về cảnh mặt trời lặn dưới đây. Chúng sẽ nói lên phần nào ước mơ, khát khao về cuộc sống của bạn.

hình aKhi mặt trời lặn Sunset11w
hình bKhi mặt trời lặn Sunset21
hình cKhi mặt trời lặn Sunset31
hình dKhi mặt trời lặn Sunset41
hình eKhi mặt trời lặn Sunset51
hình fKhi mặt trời lặn Sunset61
hình gKhi mặt trời lặn Sunset71

Kết quả đây!

Nếu bạn chọn hình a: Bạn khao khát có một cuộc sống tràn đầy ý nghĩa

Bạn mơ ước có được một cuộc sống mà mọi người xung quanh luôn yêu thương bạn. Bạn không muốn lãng phí thời gian vào bất cứ việc gì mà chúng không mang lại lợi ích cho bạn. Làm những gì mà bạn thích với người mà bạn yêu quý chính là điều quan trọng đối với bạn. Bạn muốn cuộc sống của mình bớt căng thẳng, luôn ngập tràn niềm vui.

Nếu bạn chọn hình b: Bạn mơ ước có một cuộc sống thật đặc biệt, khác thường.

Bạn khao khát có được một cuộc sống luôn tràn ngập những cơ hội, thử thách, những điều thú vị và ngạc nhiên. Bạn muốn thay đổi và phát triển cuộc sống của mình. Bạn tin rằng cuộc sống quá ngắn ngủi, và vì vậy chúng ta đừng lãng phí chúng. Bạn không muốn lãng phí thời gian hay trì trệ bất cứ điều gì. Khi bạn cảm thấy nhàm chán, bạn sẽ đi du lịch. Bạn muốn sống trong một xã hội đông đảo, tấp nập, và tràn ngập những trải nghiệm. Bạn khao khát có được những khoảnh khắc kỷ niệm thật đẹp.

Nếu bạn chọn hình c: Bạn muốn có một cuộc sống theo cách của mình.

Ước mơ của bạn là có được một cuộc sống mà bạn có thể làm những điều khác thường, bạn muốn gây ảnh hưởng đến mọi người xung quanh. Bạn không cần trở thành người mà có thể thay đổi thế giới, nhưng bạn thích thay đổi một vài điều trong cuộc sống. Bạn muốn mọi người trong xã hội phải yêu thương, đùm bọc, giúp đỡ lẫn nhau để vượt qua những khó khăn trong cuộc sống. Đối với từng con người bạn có cách ứng xử khác nhau.

Nếu bạn chọn hình d: Bạn ước mơ có được một cuộc sống thật hạnh phúc.

Bạn khao khát có được một cuộc sống thật vô tư, thanh thản, hạnh phúc. Bạn không muốn rơi vào những căng thẳng. Bạn muốn giữ lại những khoảng thời gian vui vẻ, ngây thơ lúc thời thơ ấu của mình. Bạn tin rằng cuộc sống nên có những hoạt động vui nhộn và vui vẻ để mọi người có thể thư giản khi căng thẳng. Thế giới cần có nhiều niềm vui hơn. Bạn muốn giữ lại sự lạc quan và loại bỏ tất cả những điều bi quan trong cuộc sống.

Nếu bạn chọn hình e: Bạn khao khát có một cuộc sống thật vui vẻ

Bạn mơ ước có được một cuộc sống của những ý tưởng, sự sáng tạo và sự thông thái. Đối với bạn, cuộc sống có quá nhiều việc cần phải làm, và điều quan trọng là chúng ta phải hoàn thành chúng một cách tốt đẹp. Bạn mong muốn mình sẽ thành công trong cuộc sống, nhưng không nhất thiết đó là sự thành công về mặt vật chất. Sự thành công có thể giúp những người khác tìm thấy đường đi đúng. Hơn tất cả, điều bạn mong muốn nhất là đạt được những mục đích mà bạn đã đề ra trong cuộc sống…

Nếu bạn chọn hình f: Bạn mơ ước một cuộc sống thật năng động, sôi nổi.

Bạn khao khát có được một cuộc sống thật phát triển, hiện đại. Bạn tin rằng thế giới, con người và cuộc sống có những điều rất đáng kinh ngạc đến nỗi không thể tưởng tượng. Bạn muốn đương đầu với những khó khăn, thách thức trong cuộc sống. Bạn thích mở rộng tầm nhìn của mình và điều đó có thể sẽ giúp bạn giải quyết những vấn đề trong cuộc sống.

Nếu bạn chọn hình g: Bạn thích một cuộc sống hoàn hảo.

Bạn mơ ước có được một cuộc sống mà không có một “vết bẩn” nào cả, nó phải thật hoàn thiện. Bạn thích có một chuyến du lịch đến những nơi mà bạn mơ ước, thậm chí có thể kéo dài vài năm. Bạn muốn cuộc sống của mình phải có ý nghĩa. Mục đích cuối cùng của bạn đó là hoàn thành những kế hoạch lớn mà bạn đã đề ra một cách tốt đẹp.
http://www.vnpet.com

Khi mặt trời lặn
Trang 1 trong tổng số 1 trang